ฟุตบอลแชมป์กีฬา7สี 2017

โปรแกรม / ผลการแข่งขันฟุตบอลแชมป์กีฬา 7 สี 2017

สาย A
ทีม แข่ง ชนะ เสมอ แพ้ ผลต่าง คะแนน
สุรศักดิ์มนตรี 7 7 0 0 31 21
สารวิทยา 7 5 0 2 19 15
กีฬาจังหวัดขอนแก่น 7 3 1 3 -7 10
อิสลามวิทยาลัย 7 1 1 5 -15 4
สนามชัยเขต 8 1 0 7 -28 3
สาย B
ทีม แข่ง ชนะ เสมอ แพ้ ผลต่าง คะแนน
ราชวินิตบางเขน 6 4 2 0 12 14
ท่าข้ามพิทยาคม 6 3 1 2 1 10
ธัญรัตน์ 6 2 2 2 3 8
โพธินิมิตวิทยาคม 7 2 1 4 -9 7
สวนกุหลาบวิทยาลัย 7 1 2 4 -7 5
วันที่ เวลา คู่แข่งขัน สนาม
รอบแบ่งกลุ่ม
(เดือนพฤศจิกายน 2560)
วันที่ 7 13:00 ราชวินิตบางเขน 7 - 2 สวนกุหลาบวิทยาลัย เอสซีจี สเตเดี้ยม
วันที่ 7 14:45 โพธินิมิตวิทยาคม 1 - 6 ธัญรัตน์ เอสซีจี สเตเดี้ยม
วันที่ 8 13:00 สนามชัยเขต 1 - 3 สารวิทยา สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 8 14:45 สุรศักดิ์มนตรี 6 - 1 กีฬาจังหวัดขอนแก่น สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 9 12:15 ราชวินิตบางเขน 3 - 2 ท่าข้ามพิทยาคม สวนกุหลาบวิทยาลัย
วันที่ 9 13:30 สวนกุหลาบวิทยาลัย 1 - 2 ธัญรัตน์ สวนกุหลาบวิทยาลัย
วันที่ 14 12:15 กีฬาจังหวัดขอนแก่น 6 - 2 สนามชัยเขต อิสลามวิทยาลัย
วันที่ 14 13:30 อิสลามวิทยาลัย 1 - 6 สุรศักดิ์มนตรี อิสลามวิทยาลัย
วันที่ 15 12:15 โพธินิมิตวิทยาคม 3 - 3 ราชวินิตบางเขน สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 15 13:30 ธัญรัตน์ 3 - 5 ท่าข้ามพิทยาคม สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 16 13:00 กีฬาจังหวัดขอนแก่น 4 - 4 อิสลามวิทยาลัย สารวิทยา
วันที่ 16 14:45 สารวิทยา 8 - 0 สนามชัยเขต สารวิทยา
วันที่ 21 12:15 กีฬาจังหวัดขอนแก่น 4 - 3 สารวิทยา สวนกุหลาบวิทยาลัย
วันที่ 21 13:30 สวนกุหลาบวิทยาลัย 3 - 4 โพธินิมิตวิทยาคม สวนกุหลาบวิทยาลัย
วันที่ 22 12:15 ราชวินิตบางเขน 3 - 3 ธัญรัตน์ สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 22 13:30 สนามชัยเขต 0 - 5 อิสลามวิทยาลัย สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 23 12:15 โพธินิมิตวิทยาคม 2 - 4 ท่าข้ามพิทยาคม สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 23 13:30 สุรศักดิ์มนตรี 3 - 2 สารวิทยา สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 28 12:15 โพธินิมิตวิทยาคม 6 - 3 สวนกุหลาบวิทยาลัย สารวิทยา
วันที่ 28 13:30 กีฬาจังหวัดขอนแก่น 2 - 4 สุรศักดิ์มนตรี สารวิทยา
วันที่ 29 12:15 ธัญรัตน์ 0 - 1 ราชวินิตบางเขน สารวิทยา
วันที่ 29 13:30 สารวิทยา 2 - 1 อิสลามวิทยาลัย สารวิทยา
วันที่ 30 12:15 สนามชัยเขต 0 - 6 สุรศักดิ์มนตรี สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 30 13:30 ท่าข้ามพิทยาคม 5 - 5 สวนกุหลาบวิทยาลัย สุรศักดิ์มนตรี
(เดือนธันวาคม 2560)
วันที่ 6 13:00 ธัญรัตน์ 4 - 4 สวนกุหลาบวิทยาลัย ท่าข้ามพิทยาคม
วันที่ 6 14:45 ท่าข้ามพิทยาคม 4 - 3 โพธินิมิตวิทยาคม ท่าข้ามพิทยาคม
วันที่ 7 12:15 สนามชัยเขต 1 - 4 กีฬาจังหวัดขอนแก่น สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 7 13:30 สุรศักดิ์มนตรี 10 - 1 อิสลามวิทยาลัย สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 12 13:00 สารวิทยา 9 - 1 กีฬาจังหวัดขอนแก่น อิสลามวิทยาลัย
วันที่ 12 14:45 อิสลามวิทยาลัย 0 - 3 สนามชัยเขต อิสลามวิทยาลัย
วันที่ 13 12:15 ราชวินิตบางเขน 5 - 0 โพธินิมิตวิทยาคม สวนกุหลาบวิทยาลัย
วันที่ 13 13:30 สวนกุหลาบวิทยาลัย 4 - 1 ท่าข้ามพิทยาคม สวนกุหลาบวิทยาลัย
วันที่ 14 12:15 อิสลามวิทยาลัย 2 - 4 สารวิทยา สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 14 13:30 สุรศักดิ์มนตรี 4 - 1 สนามชัยเขต สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 19 12:15 ธัญรัตน์ - โพธินิมิตวิทยาคม สารวิทยา
วันที่ 19 13:30 ท่าข้ามพิทยาคม - ราชวินิตบางเขน สารวิทยา
วันที่ 20 12:15 สารวิทยา - สุรศักดิ์มนตรี อิสลามวิทยาลัย
วันที่ 20 13:30 อิสลามวิทยาลัย - กีฬาจังหวัดขอนแก่น อิสลามวิทยาลัย
วันที่ 21 13:00 ท่าข้ามพิทยาคม - ธัญรัตน์ สวนกุหลาบวิทยาลัย
วันที่ 21 14:45 สวนกุหลาบวิทยาลัย - ราชวินิตบางเขน สวนกุหลาบวิทยาลัย
รอบรองชนะเลิศ
(เดือนมกราคม 2561)
วันที่ 3 14:00 - - - เทพหัสดิน
วันที่ 3 15:15 - - - เทพหัสดิน
รอบชิงชนะเลิศ
(เดือนมกราคม 2561)
วันที่ 6 15:00 - - - เทพหัสดิน

หมายเหตุ : โปรแกรมการแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง จะแจ้งให้ทราบภายหลัง

ผู้ประสานงานการแข่งขัน : อ.ปรีชาพัฒน์ โทร.089-922-2064

ผู้ประสานงานช่อง 7 สี : คุณธนากร โทร. 081-906-2309

อันดับดาวซัลโว ฟุตบอลแชมป์กีฬา 7 สี แชมเปียนคัพ 2017 (อัพเดต 14 ธ.ค.60)

# ชื่อ-นามสกุล สังกัด ประตู
1 นายศราวุฒิ ถานะ โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี 14
2 นายเชาว์วาลา ศรีอาวุธ โรงเรียนราชวินิตบางเขน 9
2 นายวัฒนา กล่อมจิต โรงเรียนสารวิทยา 9
3 นายพงศ์รวิช จันทวงษ์ โรงเรียนธัญรัตน์ 8
3 นายอดิศักดิ์ พันธ์พจน์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดขอนแก่น 8
4 นายณัฐภัทร เทพมณี โรงเรียนอิสลามวิทยาลัย 7
4 นายกฤษดา กาแมน โรงเรียนท่าข้ามพิทยาคม 7
4 นายนันทวุฒิ อ่อนลมูล โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี 7
4 นายภุชพงศ์ นามสีฐาน โรงเรียนสารวิทยา 7
4 นายวัชรพล ชุ่มกิ่ง โรงเรียนสารวิทยา 7
5 นายภีมปภพ วิริยะชาญชัย โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี 6
5 นายฐนกร กระแสร์สัตย์ โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย 6
6 นายณัฐวุฒิ ชูติวัตร โรงเรียนท่าข้ามพิทยาคม 5
6 นายจีระศักดิ์ กุมไธสง โรงเรียนกีฬาจังหวัดขอนแก่น 5
6 นายวรวิทย์ คำผา โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี 5
7 นายพิชชากร จิ้นย่อง โรงเรียนราชวินิตบางเขน 4
7 นายธนดล ศุภผล โรงเรียนธัญรัตน์ 4
7 นายตะวัน โคตรสุโพธิ์ โรงเรียนธัญรัตน์ 4
7 นายนราวิชญ์ เก้าสันเทียะ โรงเรียนโพธินิมิตวิทยาคม 4
7 นายธัชพล ไชยยันต์ โรงเรียนโพธินิมิตวิทยาคม 4
7 นายสกุลชัย แสงโทโพธิ์ โรงเรียนโพธินิมิตวิทยาคม 4
7 นายพันธ์วิวัฒน์ อุ่นเมือง โรงเรียนกีฬาจังหวัดขอนแก่น 4