วันจันทร์ที่ 8 ตุลาคม 2561 (รอบ 1 - 4 แข่งครึ่งละ 15 นาที รอบ 5 - 6 แข่งครึ่งละ 25 นาที)
สนาม ที่ 1 (รอบแรก)
* หมายเหตุ เวลาและสนามแข่งขันอาจมีการปรับตามความเหมาะสมคู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
1 | 08.30 น. | โรงเรียนท่าข้ามวิทยาคม (จ.แพร่) พบ โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา | 6-0 |
2 | 09.10 น. | โรงเรียนมักกะสันพิทยา พบ โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ | 1-2 |
3 | 09.50 น. | โรงเรียนหนองสองห้องวิทยา พบ โรงเรียนศาลาตึกวิทยา | 1(4)-1(3) |
4 | 10.30 น. | โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย ชัยภูมิ พบ โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง | 1(3)-1(4) |
5 | 11.10 น. | โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา พบ โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย นครปฐม | 1-3 |
6 | 11.50 น. | โรงเรียนระยองวิทยาคมปากน้ำ พบ โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี | 5-1 |
7 | 12.30 น. | โรงเรียนชำป่างามวิทยาคม พบ โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม | 2-3 |
8 | 13.10 น. | โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ พบ โรงเรียนโชคชัยสามัคคี | 1-5 |
9 | 13.50 น. | โรงเรียนบ้านไร่วิทยา พบ โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร | 2(3)-2(5) |
10 | 14.30 น. | โรงเรียนบ้านท่ามะปรางวิทยา พบ โรงเรียนมัธยมประชานิเวศน์ | 3-0 |
11 | 15.10 น. | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี พบ โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ สมุทรสาคร | 0-1 |
สนาม ที่ 2 (รอบแรก)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
12 | 08.30 น. | โรงเรียนพลูตาหลวงวิทยา(อบจ.ชบ.๖) พบ โรงเรียน ภ.ป.ร.ราชวิทยาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ | 4-0 |
13 | 09.10 น. | โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ พบ โรงเรียนอ่างทองปัทมโรจน์วิทยาคม | 7-1 |
14 | 09.50 น. | โรงเรียนมหรรณพาราม พบ โรงเรียนคงทองวิทยา | 0-3 |
15 | 10.30 น. | โรงเรียนเกษมสีมาวิทยาคาร พบ โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | 2(5)-2(3) |
16 | 11.10 น. | โรงเรียนละงูพิทยาคม พบ โรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย | 2-0 |
17 | 11.50 น. | โรงเรียนยานนาเวศวิทยาคม พบ โรงเรียนนิคมวิทยา | 1-3 |
18 | 12.30 น. | โรงเรียนนนทบุรีพิทยาคม พบ โรงเรียนวัดไร่ขิงวิทยา | 5-0 |
19 | 13.10 น. | โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล พบ โรงเรียนอิสลามวิทยาบึงน้ำรักษ์ | 3-0 |
20 | 13.50 น. | โรงเรียนสารสาสน์วิเทศรังสิต พบ โรงเรียนอุดมศึกษา รังสิต | 0-5 |
21 | 14.30 น. | โรงเรียนร่มไทรวิทยา พบ โรงเรียนศรีพฤฒา | 5-1 |
22 | 15.10 น. | โรงเรียนเบญจมราชานุสรณ์ พบ โรงเรียนแก่งหางแมวพิทยาคาร | 1-0 |
สนาม ที่ 3 (รอบแรก)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
23 | 08.30 น. | โรงเรียนมัญจาศึกษา พบ โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 | 5-0 |
24 | 09.10 น. | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ พบ โรงเรียนหัวถนนวิทยา | 1-3 |
25 | 09.50 น. | โรงเรียนบางประอิน "ราชานุเคราะห์ ๑" พบ โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม [Facebook Live] | 0-4 |
26 | 10.30 น. | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี พบ โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง [Facebook Live] | 2-3 |
27 | 11.10 น. | โรงเรียนประเทืองทิพย์วิทยา พบ โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม [Facebook Live] | 5-0 |
28 | 11.50 น. | โรงเรียนบางมดวิทยา "สีสุกหวาดจวนอุปถัมภ์" พบ โรงเรียนพันท้ายนรสิงห์วิทยา [Facebook Live] | 1-8 |
29 | 12.30 น. | โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก ชนะผ่าน โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา | - |
30 | 13.10 น. | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี พบ โรงเรียนราชวินิตบางแคปานขำ [Facebook Live] | 0-8 |
31 | 13.50 น. | โรงเรียนสีกัน (วัฒนานันท์อุปถัมภ์) พบ โรงเรียนวังจันทร์วิทยา | 3-1 |
32 | 14.30 น. | โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง พบ โรงเรียนเสาไห้ "วิมลวิทยานุกูล" [Facebook Live] | 0(3)-0(2) |
33 | 15.10 น. | โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" พบ โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า [Facebook Live] | 2-0 |
วันอังคารที่ 9 ตุลาคม 2561 (รอบ 1 - 4 แข่งครึ่งละ 15 นาที รอบ 5 - 6 แข่งครึ่งละ 25 นาที)
สนาม ที่ 1 (รอบแรก)
* หมายเหตุ เวลาและสนามแข่งขันอาจมีการปรับตามความเหมาะสมคู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
34 | 08.30 น. | โรงเรียนเทพศิรินทร์ เชียงใหม่ พบ โรงเรียนสุรพินท์พิทยา | 2-0 |
35 | 09.10 น. | โรงเรียนแก่งคอย พบ โรงเรียนเทพศิรินทร์ พุแค | 1-4 |
36 | 09.50 น. | โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย พบ โรงเรียนศรีบุณยานนท์ | 0-2 |
37 | 10.30 น. | โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม พบ โรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ | 0-1 |
38 | 11.10 น. | โรงเรียนเมืองนครนายก พบ โรงเรียนรุ่งโรจน์วิทยา | 1(7)-1(6) |
39 | 11.50 น. | โรงเรียนประชารัฐพัฒนาการ พบ โรงเรียนถาวรานุกูล | 2(6)-2(5) |
40 | 12.30 น. | โรงเรียนพระแม่มารี พบ โรงเรียนญามีอุ้ลอิควาน | 1-6 |
41 | 13.10 น. | โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย พบ โรงเรียนกุดจิกวิทยา | 1-0 |
42 | 13.50 น. | โรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ พบ โรงเรียนบางแพปฐมพิทยา [Facebook Live] | 2-1 |
43 | 14.30 น. | โรงเรียนพุทไธสง พบ โรงเรียนขามสะแกแสง | 3-0 |
44 | 15.10 น. | โรงเรียนกาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์ พบ โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง [Facebook Live] | 4-0 |
สนาม ที่ 2 (รอบแรก)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
45 | 08.30 น. | โรงเรียนสมุทรปราการ แพ้บาย โรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 1 | - |
46 | 09.10 น. | โรงเรียนชัยนาทพิทยาคม พบ โรงเรียนหนองจอกพิทยานุสสรณ์มัธยม | 2-0 |
47 | 09.50 น. | โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม พบ โรงเรียนเขื่องในพิทยาคาร | 0-7 |
48 | 10.30 น. | โรงเรียนบ้านเกาะรัง พบ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก | 6-0 |
49 | 11.10 น. | โรงเรียนเทพศิรินทร์ พบ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ปทุมธานี [Facebook Live] | 6-0 |
50 | 11.50 น. | โรงเรียนสุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ พบ โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย | 4-2 |
51 | 12.30 น. | โรงเรียนผดุงอิสลาม พบ โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี | 0-7 |
52 | 13.10 น. | โรงเรียนถนอมราษฎร์บำรุง พบ โรงเรียนศรัทธาสมุทร | 0-1 |
53 | 13.50 น. | โรงเรียนนานาชาติเทร็ลล์ พบ โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | 4-3 |
54 | 14.30 น. | โรงเรียนเลาขวัญราษฎร์บำรุง พบ โรงเรียนพระหฤทัยดอนเมือง | 2(8)-2(9) |
สนาม ที่ 3 (รอบแรก)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
55 | 08.30 น. | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ปทุมธานี พบ โรงเรียนพระปฐมวิทยาลัย | 2-3 |
56 | 09.10 น. | โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ พบ โรงเรียนราชโบริกานุเคราะห์ | 1(3)-1(4) |
57 | 09.50 น. | โรงเรียนเขาสมิงวิทยาคม "จงจินต์รุจิรวงศ์อุปถัมภ์" พบ โรงเรียนบ้านไผ่พิทยาคม | 0-2 |
58 | 10.30 น. | โรงเรียนสายปัญญารังสิต พบ โรงเรียนเทศบาลอ้อมน้อย [Facebook Live] | 4-2 |
59 | 11.10 น. | โรงเรียนพิมายวิทยา พบ โรงเรียนสามพรานวิทยา | 2-1 |
60 | 11.50 น. | โรงเรียนหนองปลาหมอพิทยาคม แพ้บาย โรงเรียนพิทยาลงกรณ์พิทยาคม [Facebook Live] | - |
61 | 12.30 น. | โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์ (มัธยมวัดหัตถสารเกษตร) พบ โรงเรียนหนองน้ำส้มวิทยาคม | 0(3)-0(1) |
62 | 13.10 น. | โรงเรียนนครนายกวิทยาคม พบ โรงเรียนบัวแก้วเกษร | 0-2 |
63 | 13.50 น. | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สุวินทวงศ์ พบ โรงเรียนศึกษานารีวิทยา | 0-2 |
64 | 14.30 น. | โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง พบ โรงเรียนเบญจมราชารังสฤษฏิ์ [Facebook Live] | 1-3 |
วันพุธที่ 10 ตุลาคม 2561 (รอบ 1 - 4 แข่งครึ่งละ 15 นาที รอบ 5 - 6 แข่งครึ่งละ 25 นาที)
สนาม ที่ 1 (รอบสอง)
* หมายเหตุ เวลาและสนามแข่งขันอาจมีการปรับตามความเหมาะสมคู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
65 | 08.30 น. | โรงเรียนลานสักวิทยา พบ โรงเรียนท่าข้ามวิทยาคม (จ.แพร่) | 0-5 |
66 | 09.10 น. | โรงเรียนมัธยมบ้านบางกะปิ พบ โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ | 0-2 |
67 | 09.50 น. | โรงเรียนร่องคำ พบ โรงเรียนธรรมมิสลาม ท่าอิฐ | 4-0 |
68 | 10.30 น. | โรงเรียนสุรินทร์ภักดี พบ โรงเรียนหนองสองห้องวิทยา | 2-1 |
69 | 11.10 น. | โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง พบ โรงเรียนพิบูลวิทยาลัย | 0-1 |
70 | 11.50 น. | โรงเรียนมัธยมวชิราลงกรณวราราม พบ โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย | 1(3)-1(4) |
71 | 12.30 น. | โรงเรียนระยองวิทยาคมปากน้ำ พบ โรงเรียนแก่นนครวิทยาลัย [Facebook Live] | 4-0 |
72 | 13.10 น. | โรงเรียนนาหลวง พบ โรงเรียนกุดน้ำใสพิทยาคม | 2(5)-2(4) |
73 | 13.50 น. | โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม พบ โรงเรียนคุรุประชาสรรค์ | 1-0 |
74 | 14.30 น. | โรงเรียนโชคชัยสามัคคี พบ โรงเรียนพิจิตรพิทยาคม | 0-1 |
สนาม ที่ 2 (รอบสอง)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
75 | 08.30 น. | โรงเรียนวารินชำราบ แพ้บาย โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร | - |
76 | 09.10 น. | โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครปฐม พบ โรงเรียนบ้านท่ามะปรางวิทยา | 5-3 |
77 | 09.50 น. | โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" พบ โรงเรียนพระแม่สกลสงเคราะห์ | 1-0 |
78 | 10.30 น. | โรงเรียนบางละมุง พบ โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ สมุทรสาคร | 0-2 |
79 | 11.10 น. | โรงเรียนพลูตาหลวงวิทยา(อบจ.ชบ.๖) พบ โรงเรียนอมตวิทยา [Facebook Live] | 4-1 |
80 | 11.50 น. | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า สมุทรปราการ พบ โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ [Facebook Live] | 0-4 |
81 | 12.30 น. | โรงเรียนคงทองวิทยา ชนะผ่าน โรงเรียนประสาทรัฐประชากิจ | - |
82 | 13.10 น. | โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย พบ โรงเรียนราชดำริ | 8-1 |
83 | 13.50 น. | โรงเรียนเกษมสีมาวิทยาคาร พบ โรงเรียนบางปะอิน [Facebook Live] | 0-1 |
84 | 14.30 น. | โรงเรียนละงูพิทยาคม พบ โรงเรียนแก่นทองอุปถัมภ์ | 0-4 |
สนาม ที่ 3 (รอบสอง)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
85 | 08.30 น. | โรงเรียนมัธยมปุรณาวาส พบ โรงเรียนนิคมวิทยา | 1-4 |
86 | 09.10 น. | โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" พบ โรงเรียนนนทบุรีพิทยาคม | 1-0 |
87 | 09.50 น. | โรงเรียนกรับใหญ่ว่องกุศลกิจพิทยาคม พบ โรงเรียนเมืองพัทยา 11 (มัธยมสาธิตพัทยา) | 0(2)-0(3) |
88 | 10.30 น. | โรงเรียนปากช่อง พบ โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล [Facebook Live] | 3-1 |
89 | 11.10 น. | โรงเรียนอุดมศึกษา รังสิต พบ โรงเรียนสิริรัตนาธร | 2(5)-2(4) |
90 | 11.50 น. | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี พบ โรงเรียนร่มไทรวิทยา | 3(6)-3(7) |
91 | 12.30 น. | โรงเรียนเบญจมราชานุสรณ์ พบ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา | 0(3)-0(2) |
92 | 13.10 น. | โรงเรียนธัญรัตน์ พบ โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์ [Facebook Live] | 2-1 |
93 | 13.50 น. | โรงเรียนมัญจาศึกษา พบ โรงเรียนวังม่วงวิทยาคม | 1-2 |
94 | 14.30 น. | โรงเรียนหัวถนนวิทยา พบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี [Facebook Live] | 0-2 |
วันพฤหัสบดีที่ 11 ตุลาคม 2561 (รอบ 1 - 4 แข่งครึ่งละ 15 นาที รอบ 5 - 6 แข่งครึ่งละ 25 นาที)
สนาม ที่ 1 (รอบสอง)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
95 | 08.30 น. | โรงเรียนเทพลีลา พบ โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม | 0-1 |
96 | 09.10 น. | โรงเรียนปากพลีวิทยาคาร พบ โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง | 1-0 |
97 | 09.50 น. | โรงเรียนหนองกี่พิทยาคม พบ โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ | 1-3 |
98 | 10.30 น. | โรงเรียนธัญบุรี พบ โรงเรียนประเทืองทิพย์วิทยา | 0-6 |
99 | 11.10 น. | โรงเรียนพันท้ายนรสิงห์วิทยา พบ โรงเรียนกำแพงแสนวิทยา | 11-0 |
100 | 11.50 น. | โรงเรียนสาสนบำรุง พบ โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก | 0(1)-0(2) |
101 | 12.30 น. | โรงเรียนราชวินิตบางแคปานขำ พบ โรงเรียนสวนป่าเขาชะอางค์ [Facebook Live] | 0-3 |
102 | 13.10 น. | โรงเรียนอ่างศิลา พิทยาคม พบ โรงเรียนพระวิสุทธิวงส์ | 1(5)-1(4) |
103 | 13.50 น. | โรงเรียนสีกัน (วัฒนานันท์อุปถัมภ์) พบ โรงเรียนสหราษฎร์รังสฤษดิ์ | 2(5)-2(3) |
104 | 14.30 น. | โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง พบ โรงเรียนเบญจมราชูทิศ ราชบุรี | 1(2)-1(4) |
สนาม ที่ 2 (รอบสอง)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
105 | 08.30 น. | โรงเรียนปากเกร็ด พบ โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" | 0-2 |
106 | 09.10 น. | โรงเรียนยอแซฟอุปถัมภ์ พบ โรงเรียนเทพศิรินทร์ เชียงใหม่ | 1-2 |
107 | 09.50 น. | โรงเรียนเซนต์หลุยส์ ฉะเชิงเทรา พบ โรงเรียนศรีนคร | 2-3 |
108 | 10.30 น. | โรงเรียนตรังคริสเตียนศึกษา พบ โรงเรียนเทพศิรินทร์ พุแค | 0-6 |
109 | 11.10 น. | โรงเรียนศรีบุณยานนท์ พบ โรงเรียนสิริราชอนุสรณ์ | 3-1 |
110 | 11.50 น. | โรงเรียนสามโคก อบจ.ปทุมธานี พบ โรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ | 4-0 |
111 | 12.30 น. | โรงเรียนเมืองนครนายก พบ โรงเรียนสารคามพิทยาคม | 2-3 |
112 | 13.10 น. | โรงเรียนหนองโพวิทยา พบ โรงเรียนราชวินิต นนทบุรี [Facebook Live] | 2-0 |
113 | 13.50 น. | โรงเรียนประชารัฐพัฒนาการ พบ โรงเรียนประชามงคล | 5-0 |
114 | 14.30 น. | โรงเรียนญามีอุ้ลอิควาน พบ โรงเรียนทับปุดวิทยา [Facebook Live] | 2-3 |
สนาม ที่ 3 (รอบสอง)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
115 | 08.30 น. | โรงเรียนมัธยมตากสินระยอง พบ โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย | 1(4)-1(2) |
116 | 09.10 น. | โรงเรียนเทศบาล ๑ (เยี่ยมเกษสุวรรณ) พบ โรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ | 0-1 |
117 | 09.50 น. | โรงเรียนวรราชาทินัดดามาตุวิทยา พบ โรงเรียนสนามชัยเขต [Facebook Live] | 0-4 |
118 | 10.30 น. | โรงเรียนเทศบาลจอมคีรีนาคพรต พบ โรงเรียนพุทไธสง [Facebook Live] | 6-2 |
119 | 11.10 น. | โรงเรียนกาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์ พบ โรงเรียนหัวหินวิทยาคม [Facebook Live] | 0-2 |
120 | 11.50 น. | โรงเรียนท่าอิฐศึกษา พบ โรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 1 [Facebook Live] | 1-3 |
121 | 12.30 น. | โรงเรียนชัยนาทพิทยาคม พบ โรงเรียนพิชญบัณฑิต | 0(1)-0(3) |
122 | 13.10 น. | โรงเรียนทวีธาภิเศก บางขุนเทียน พบ โรงเรียนฐานปัญญา | 1-3 |
123 | 13.50 น. | โรงเรียนเขื่องในพิทยาคาร พบ โรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย ๒ | 6-0 |
124 | 14.30 น. | โรงเรียนบ้านเกาะรัง พบ โรงเรียนสารสิทธิ์พิทยาลัย | 2-0 |
วันศุกร์ที่ 12 ตุลาคม 2561 (รอบ 1 - 4 แข่งครึ่งละ 15 นาที รอบ 5 - 6 แข่งครึ่งละ 25 นาที)
สนาม ที่ 1 (รอบสอง)
* หมายเหตุ เวลาและสนามแข่งขันอาจมีการปรับตามความเหมาะสมคู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
125 | 08.30 น. | โรงเรียนพร้าววิทยาคม พบ โรงเรียนเทพศิรินทร์ | 0-2 |
126 | 09.10 น. | โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ พบ โรงเรียนสุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ | 1(19)-1(18) |
127 | 09.50 น. | โรงเรียนวัดราชาธิวาส พบ โรงเรียนกัลยาณวัตร | 0-2 |
128 | 10.30 น. | โรงเรียนจริยธรรมศึกษามูลนิธิ พบ โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี | 1-3 |
129 | 11.10 น. | โรงเรียนศรัทธาสมุทร พบ โรงเรียนบ้านลานวิทยาคม [Facebook Live] | 1-2 |
130 | 11.50 น. | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า พบ โรงเรียนนานาชาติเทร็ลล์ | 0-4 |
131 | 12.30 น. | โรงเรียนพระหฤทัยดอนเมือง พบ โรงเรียนพรหมานุสรณ์ จังหวัดเพชรบุรี | 0(4)-0(5) |
132 | 13.10 น. | โรงเรียนสูงเนิน พบ โรงเรียนเขมราฐพิทยาคม | 0-1 |
133 | 13.50 น. | โรงเรียนพระปฐมวิทยาลัย พบ โรงเรียนขามแก่นนคร | 0-1 |
134 | 14.30 น. | โรงเรียนราชโบริกานุเคราะห์ พบ โรงเรียนบางประกง "บวรวิทยายน" | 2-1 |
สนาม ที่ 2 (รอบสอง)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
135 | 08.30 น. | โรงเรียนโยธินบูรณะ พบ โรงเรียนบ้านไผ่พิทยาคม | 0-1 |
136 | 09.10 น. | โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ๒ พบ โรงเรียนสายปัญญารังสิต | 3-2 |
137 | 09.50 น. | โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ พบ โรงเรียนกบินทร์วิทยา | 1(8)-1(9) |
138 | 10.30 น. | โรงเรียนศรีรัตนวิทยา พบ โรงเรียนพิมายวิทยา | 2-1 |
139 | 11.10 น. | โรงเรียนพิทยาลงกรณ์พิทยาคม พบ โรงเรียนละหานทรายรัชดาภิเษก | 0-2 |
140 | 11.50 น. | โรงเรียนไทรน้อย พบ โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์ (มัธยมวัดหัตถสารเกษตร) | 1(3)-1(4) |
141 | 12.30 น. | โรงเรียนบัวแก้วเกษร พบ โรงเรียนทวีธาภิเศก กรุงเทพมหานคร [Facebook Live] | 1(2)-1(4) |
142 | 13.10 น. | โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ พบ โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ | 1(4)-1(5) |
143 | 13.50 น. | โรงเรียนศึกษานารีวิทยา พบ โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า | 1(5)-1(4) |
144 | 14.30 น. | โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฏิ์ พบ โรงเรียนสารสาสน์วิเทศธนบุรี | 9-0 |
สนาม ที่ 3 (รอบสาม)
คู่ที่ | เวลา | หมายเลขทีม | ผลการแข่งขัน |
145 | 08.30 น. | โรงเรียนปทุมคงคา พบ โรงเรียนท่าข้ามวิทยาคม (จ.แพร่) [Facebook Live] | 2-0 |
146 | 09.10 น. | โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ พบ โรงเรียนร่องคำ | 0-3 |
147 | 09.50 น. | โรงเรียนสุรินทร์ภักดี พบ โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ [Facebook Live] | 0-5 |
148 | 10.30 น. | โรงเรียนพิบูลวิทยาลัย พบ โรงเรียนปัญญาวรคุณ | 3-0 |
149 | 11.10 น. | โรงเรียนนางรอง พบ โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย | 2(9)-2(8) |
150 | 11.50 น. | โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางขุนเทียน พบ โรงเรียนระยองวิทยาคมปากน้ำ | 0-4 |
151 | 12.30 น. | โรงเรียนนาหลวง พบ โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม | 1-0 |
152 | 13.10 น. | โรงเรียนพิจิตรพิทยาคม พบ โรงเรียนอิสลามวิทยาลัยแห่งประเทศไทย [Facebook Live] | 0-3 |
153 | 13.50 น. | โรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี พบ โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร [Facebook Live] | 4-0 |
154 | 14.30 น. | โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครปฐม พบ โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" [Facebook Live] | 5-0 |
วันเสาร์ที่ 13 ตุลาคม 2561 (รอบ 1 - 4 แข่งครึ่งละ 15 นาที รอบ 5 - 6 แข่งครึ่งละ 25 นาที)
สนาม ที่ 1 (รอบสาม)
* หมายเหตุ เวลาและสนามแข่งขันอาจมีการปรับตามความเหมาะสมคู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
155 | 08.30 น. | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ สมุทรสาคร พบ โรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย | 3-1 |
156 | 09.10 น. | โรงเรียนพลูตาหลวงวิทยา(อบจ.ชบ.๖) พบ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสุวรรณภูมิ | 2-0 |
157 | 09.50 น. | โรงเรียนวชิราลัย พบ โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ | 1(9)-1(8) |
158 | 10.30 น. | โรงเรียนเลิงนกทา พบ โรงเรียนคงทองวิทยา | 6-0 |
159 | 11.10 น. | โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย พบ โรงเรียนบางปะอิน | 0-2 |
160 | 11.50 น. | โรงเรียนแก่นทองอุปถัมภ์ ชนะผ่าน โรงเรียนกีฬาจังหวัดขอนแก่น | - |
161 | 12.30 น. | โรงเรียนวัดสุทธิวราราม พบ โรงเรียนนิคมวิทยา [Facebook Live] | 4-0 |
162 | 13.10 น. | โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" พบ โรงเรียนเมืองพัทยา 11 (มัธยมสาธิตพัทยา) | 2-1 |
163 | 13.50 น. | โรงเรียนปากช่อง พบ โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๓ ฉะเชิงเทรา | 2(4)-2(2) |
164 | 14.30 น. | โรงเรียนอุดมศึกษา รังสิต พบ โรงเรียนภูเวียงวิทยาคม | 2-6 |
สนาม ที่ 2 (รอบสาม)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
165 | 08.30 น. | โรงเรียนมหาวิชานุกุล พบ โรงเรียนร่มไทรวิทยา | 2-1 |
166 | 09.10 น. | โรงเรียนอิสลามวิทยามูลนิธิ พบ โรงเรียนเบญจมราชานุสรณ์ | 1(5)-1(4) |
167 | 09.50 น. | โรงเรียนธัญรัตน์ พบ โรงเรียนวังม่วงวิทยาคม | 2-0 |
168 | 10.30 น. | โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี พบ โรงเรียนท่าข้ามพิทยาคม [Facebook Live] | 1-0 |
169 | 11.10 น. | โรงเรียนอัสสัมชัญศรีราชา พบ โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม [Facebook Live] | 1(2)-1(4) |
170 | 11.50 น. | โรงเรียนปากพลีวิทยาคาร พบ โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ | 0-1 |
171 | 12.30 น. | โรงเรียนประเทืองทิพย์วิทยา พบ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สระบุรี | 13-0 |
172 | 13.10 น. | โรงเรียนพันท้ายนรสิงห์วิทยา พบ โรงเรียนนนทบุรีวิทยาลัย [Facebook Live] | 2-3 |
173 | 13.50 น. | โรงเรียนบ้านบึง "มนูญวิทยาคาร" พบ โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก | 1(2)-1(4) |
174 | 14.30 น. | โรงเรียนบางระจันวิทยา พบ โรงเรียนสวนป่าเขาชะอางค์ | 0-3 |
สนาม ที่ 3 (รอบสาม)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
175 | 08.30 น. | โรงเรียนอ่างศิลา พบ โรงเรียนสีกัน (วัฒนานันท์อุปถัมภ์) | 2-1 |
176 | 09.10 น. | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ ราชบุรี ชนะผ่าน โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร | - |
177 | 09.50 น. | โรงเรียนสารวิทยา พบ โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" [Facebook Live] | 2-0 |
178 | 10.30 น. | โรงเรียนเทพศิรินทร์ เชียงใหม่ พบ โรงเรียนศรีนคร | 0-1 |
179 | 11.10 น. | โรงเรียนเทพศิรินทร์ พุแค พบ โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี | 3-2 |
180 | 11.50 น. | โรงเรียนศรีบุณยานนท์ พบ โรงเรียนประชารัฐพัฒนา [Facebook Live] | 1(3)-1(4) |
181 | 12.30 น. | โรงเรียนศรีประจันต์ "เมธีประมุข" พบ โรงเรียนสามโคก อบจ.ปทุมธานี | 0(4)-0(3) |
182 | 13.10 น. | โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า พบ โรงเรียนสารคามพิทยาคม | 0-7 |
183 | 13.50 น. | โรงเรียนหนองโพวิทยา พบ โรงเรียนประชารัฐพัฒนาการ | 1(5)-1(4) |
184 | 14.30 น. | โรงเรียนทับปุดวิทยา พบ โรงเรียนโพธินิมิตวิทยาคม [Facebook Live] | 0-2 |
วันอาทิตย์ที่ 14 ตุลาคม 2561 (รอบ 1 - 4 แข่งครึ่งละ 15 นาที รอบ 5 - 6 แข่งครึ่งละ 25 นาที)
สนาม ที่ 1 (รอบสาม)
* หมายเหตุ เวลาและสนามแข่งขันอาจมีการปรับตามความเหมาะสมคู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
185 | 08.30 น. | โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย พบ โรงเรียนมัธยมตากสินระยอง [Facebook Live] | 4-1 |
186 | 09.10 น. | โรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ พบ โรงเรียนสนามชัยเขต | 3-1 |
187 | 09.50 น. | โรงเรียนเทศบาลจอมคีรีนาคพรต พบ โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม | 3-1 |
188 | 10.30 น. | โรงเรียนหัวหินวิทยาคม ชนะผ่าน โรงเรียนบางซ้ายวิทยา | - |
189 | 11.10 น. | โรงเรียนปทุมวิไล พบ โรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 1 | 1-2 |
190 | 11.50 น. | โรงเรียนท่ามะไฟหวานวิทยาคม พบ โรงเรียนพิชญบัณฑิต | 0-2 |
191 | 12.30 น. | โรงเรียนฐานปัญญา พบ โรงเรียนเขื่องในพิทยาคาร | 4-0 |
192 | 13.10 น. | โรงเรียนบ้านเกาะรัง พบ โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี | 3-0 |
193 | 13.50 น. | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย พบ โรงเรียนเทพศิรินทร์ [Facebook Live] | 1(2)-1(4) |
194 | 14.30 น. | โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ พบ โรงเรียนกัลยาณวัตร | 1-2 |
สนาม ที่ 2 (รอบสาม)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
195 | 08.30 น. | โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี พบ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย | 4-1 |
196 | 09.10 น. | โรงเรียนบ้านลานวิทยาคม พบ โรงเรียนศาสนวิทยา | 8-0 |
197 | 09.50 น. | โรงเรียนพระมารดานิจจานุเคราะห์ พบ โรงเรียนนานาชาติเทร็ลล์ | 0-2 |
198 | 10.30 น. | โรงเรียนโพธาวัฒนาเสนี พบ โรงเรียนพรหมานุสรณ์ จังหวัดเพชรบุรี [Facebook Live] | 1-0 |
199 | 11.10 น. | โรงเรียนเขมราฐพิทยาคม พบ โรงเรียนขามแก่นนคร | 2-0 |
200 | 11.50 น. | โรงเรียนราชโบริกานุเคราะห์ พบ โรงเรียนอัสสัมชัญ [Facebook Live] | 1-7 |
201 | 12.30 น. | โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว พบ โรงเรียนบ้านไผ่พิทยาคม [Facebook Live] | 3-0 |
202 | 13.10 น. | โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ๒ พบ โรงเรียนกบินทร์วิทยา | 1(8)-1(9) |
203 | 13.50 น. | โรงเรียนศรีรัตนวิทยา พบ โรงเรียนสวนกุหลาบ รังสิต | 2-1 |
สนาม ที่ 3 (รอบสาม)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
204 | 08.30 น. | โรงเรียนละหานทรายรัชดาภิเษก พบ โรงเรียนมัธยมวัดเบญจมบพิตร | 3-4 |
205 | 09.10 น. | โรงเรียนวิบูลวิทยา พบ โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์ (มัธยมวัดหัตถสารเกษตร) | 3-1 |
206 | 09.50 น. | โรงเรียนนวลนรดิศวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก พบ โรงเรียนทวีธาภิเศก กรุงเทพมหานคร | 1-3 |
207 | 10.30 น. | โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พบ โรงเรียนศึกษานารีวิทยา | 0(3)-0(2) |
208 | 11.10 น. | โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฏิ์ พบ โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี [Facebook Live] | 0-3 |
สนาม ที่ 3 (รอบสี่)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
209 | 11.50 น. | โรงเรียนปทุมคงคา พบ โรงเรียนร่องคำ | 5-0 |
210 | 12.30 น. | โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ พบ โรงเรียนพิบูลวิทยาลัย | 2-0 |
211 | 13.10 น. | โรงเรียนนางรอง พบ โรงเรียนระยองวิทยาคมปากน้ำ [Facebook Live] | 0-3 |
212 | 13.50 น. | โรงเรียนนาหลวง พบ โรงเรียนอิสลามวิทยาลัยแห่งประเทศไทย | 2-4 |
วันจันทร์ที่ 15 ตุลาคม 2561 (รอบ 1 - 4 แข่งครึ่งละ 15 นาที รอบ 5 - 6 แข่งครึ่งละ 25 นาที)
สนาม ที่ 1 (รอบสี่)
* หมายเหตุ เวลาและสนามแข่งขันอาจมีการปรับตามความเหมาะสมคู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
213 | 08.30 น. | โรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี พบ โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครปฐม [Facebook Live] | 3-0 |
214 | 09.10 น. | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ สมุทรสาคร พบ โรงเรียนพลูตาหลวงวิทยา(อบจ.ชบ.๖) | 1(4)-1(2) |
215 | 09.50 น. | โรงเรียนวชิราลัย พบ โรงเรียนเลิงนกทา | 2-3 |
216 | 10.30 น. | โรงเรียนบางปะอิน พบ โรงเรียนแก่นทองอุปถัมภ์ | 0-1 |
217 | 11.10 น. | โรงเรียนวัดสุทธิวราราม พบ โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" [Facebook Live] | 4-2 |
218 | 11.50 น. | โรงเรียนปากช่อง พบ โรงเรียนภูเวียงวิทยาคม | 2(5)-2(6) |
219 | 12.30 น. | โรงเรียนมหาวิชานุกุล พบ โรงเรียนอิสลามวิทยามูลนิธิ | 10-0 |
220 | 13.10 น. | โรงเรียนธัญรัตน์ พบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี | 0(3)-0(2) |
221 | 13.50 น. | โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม พบ โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ | 0-2 |
สนาม ที่ 2 (รอบสี่)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
222 | 08.30 น. | โรงเรียนประเทืองทิพย์วิทยา พบ โรงเรียนนนทบุรีวิทยาลัย | 2-1 |
223 | 09.10 น. | โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก พบ โรงเรียนสวนป่าเขาชะอางค์ | 1-4 |
224 | 09.50 น. | โรงเรียนอ่างศิลา พิทยาคม พบ โรงเรียนเบญจมราชูทิศ ราชบุรี | 1-3 |
225 | 10.30 น. | โรงเรียนสารวิทยา พบ โรงเรียนศรีนคร | 0(3)-0(1) |
226 | 11.10 น. | โรงเรียนเทพศิรินทร์ พุแค พบ โรงเรียนประชารัฐพัฒนา | 3-1 |
227 | 11.50 น. | โรงเรียนศรีประจันต์ "เมธีประมุข" พบ โรงเรียนสารคามพิทยาคม [Facebook Live] | 1-2 |
228 | 12.30 น. | โรงเรียนหนองโพวิทยา พบ โรงเรียนโพธินิมิตวิทยาคม | 0-3 |
229 | 13.10 น. | โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย พบ โรงเรียนวชิรวิทย์ เชียงใหม่ [Facebook Live] | 3-0 |
230 | 13.50 น. | โรงเรียนเทศบาลจอมคีรีนาคพรต พบ โรงเรียนหัวหินวิทยาคม | 2(10)-2(9) |
สนาม ที่ 3 (รอบสี่)
5-0คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
231 | 08.30 น. | โรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 1 พบ โรงเรียนพิชญบัณฑิต | 0(1)-0(2) |
232 | 09.10 น. | โรงเรียนฐานปัญญา พบ โรงเรียนบ้านเกาะรัง | 3-0 |
233 | 09.50 น. | โรงเรียนเทพศิรินทร์ พบ โรงเรียนกัลยาณวัตร | 2-0 |
234 | 10.30 น. | โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี พบ โรงเรียนบ้านลานวิทยาคม [Facebook Live] | 3-0 |
235 | 11.10 น. | โรงเรียนนานาชาติเทร็ลล์ พบ โรงเรียนโพธาวัฒนาเสนี | 2(5)-2(4) |
236 | 11.50 น. | โรงเรียนเขมราฐพิทยาคม พบ โรงเรียนอัสสัมชัญ | 0-2 |
237 | 12.30 น. | โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว พบ โรงเรียนกบินทร์วิทยา [Facebook Live] | 5-0 |
238 | 13.10 น. | โรงเรียนศรีรัตนวิทยา พบ โรงเรียนมัธยมวัดเบญจมบพิตร | 4-0 |
239 | 13.50 น. | โรงเรียนวิบูลวิทยา พบ โรงเรียนทวีธาภิเศก กรุงเทพมหานคร | 2-1 |
240 | 14.30 น. | โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พบ โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี [Facebook Live] | 1-5 |
วันอังคารที่ 16 ตุลาคม 2561 (รอบ 1 - 4 แข่งครึ่งละ 15 นาที รอบ 5 - 6 แข่งครึ่งละ 25 นาที)
สนาม ที่ 1 (รอบห้า)
* หมายเหตุ เวลาและสนามแข่งขันอาจมีการปรับตามความเหมาะสมคู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
241 | 08.30 น. | โรงเรียนปทุมคงคา พบ โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ [Facebook Live] | 3-4 |
242 | 09.30 น. | โรงเรียนระยองวิทยาคมปากน้ำ พบ โรงเรียนอิสลามวิทยาลัยแห่งประเทศไทย | 0-1 |
243 | 10.30 น. | โรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี พบ โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ สมุทรสาคร | 7-0 |
244 | 11.30 น. | โรงเรียนเลิงนกทา พบ โรงเรียนแก่นทองอุปถัมภ์ [Facebook Live] | 4-3 |
245 | 12.30 น. | โรงเรียนวัดสุทธิวราราม พบ โรงเรียนภูเวียงวิทยาคม | เลื่อนไปแข่งวันที่ 17 ต.ค. |
สนาม ที่ 2 (รอบห้า)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
246 | 08.30 น. | โรงเรียนมหาวิชานุกุล พบ โรงเรียนธัญรัตน์ | 2-4 |
247 | 09.30 น. | โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ พบ โรงเรียนประเทืองทิพย์วิทยา [Facebook Live] | 3(3)-3(5) |
248 | 10.30 น. | โรงเรียนสวนป่าเขาชะอางค์ พบ โรงเรียนเบญจมราชูทิศ ราชบุรี [Facebook Live] | 7-1 |
249 | 11.30 น. | โรงเรียนสารวิทยา พบ โรงเรียนเทพศิรินทร์ พุแค | 1-0 |
250 | 12.30 น. | โรงเรียนสารคามพิทยาคม พบ โรงเรียนโพธินิมิตวิทยาคม [Facebook Live] | เลื่อนไปแข่งวันที่ 17 ต.ค. |
251 | 13.30 น. | โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย พบ โรงเรียนเทศบาลจอมคีรีนาคพรต | เลื่อนไปแข่งวันที่ 17 ต.ค. |
สนาม ที่ 3 (รอบห้า)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
252 | 08.30 น. | โรงเรียนพิชญบัณฑิต พบ โรงเรียนฐานปัญญา | 3-6 |
253 | 09.30 น. | โรงเรียนเทพศิรินทร์ พบ โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี | 2-1 |
254 | 10.30 น. | โรงเรียนนานาชาติเทร็ลล์ พบ โรงเรียนอัสสัมชัญ | 1-5 |
255 | 11.30 น. | โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว พบ โรงเรียนศรีรัตนวิทยา | 6-1 |
256 | 12.30 น. | โรงเรียนวิบูลวิทยา พบ โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี | เลื่อนไปแข่งวันที่ 17 ต.ค. |
วันพุธที่ 17 ตุลาคม 2561 (รอบ 1 - 4 แข่งครึ่งละ 15 นาที รอบ 5 - 6 แข่งครึ่งละ 25 นาที)
สนาม ที่ 2 (รอบ 16 ทีม)
* หมายเหตุ เวลาและสนามแข่งขันอาจมีการปรับตามความเหมาะสมคู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
245 | ( รอบ 5 ) 08.00 น. ( สนาม 1 ) | โรงเรียนวัดสุทธิวราราม พบ โรงเรียนภูเวียงวิทยาคม | 5-2 |
251 | ( รอบ 5 ) 08.00 น. | โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย พบ โรงเรียนเทศบาลจอมคีรีนาคพรต | 4-1 |
257 | 10.00 น. | โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ พบ โรงเรียนอิสลามวิทยาลัยแห่งประเทศไทย | 2(5)-2(3) |
258 | 11.00 น. | โรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี พบ โรงเรียนเลิงนกทา | 9-1 |
260 | 12.00 น. | โรงเรียนประเทืองทิพย์วิทยา พบ โรงเรียนสวนป่าเขาชะอางค์ | 2-4 |
259 | 14.00 น. | โรงเรียนวัดสุทธิวราราม พบ โรงเรียนธัญรัตน์ | 0-3 |
262 | 15.00 น. | โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย พบ โรงเรียนฐานปัญญา | 5-3 |
สนาม ที่ 3 (รอบ 16 ทีม)
คู่ที่ | เวลา | คู่แข่งขัน | ผลการแข่งขัน |
250 | ( รอบ 5 ) 08.00 น. | โรงเรียนสารคามพิทยาคม พบ โรงเรียนโพธินิมิตวิทยาคม | 0-10 |
256 | ( รอบ 5 ) 09.00 น. | โรงเรียนวิบูลวิทยา พบ โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี | 1-6 |
263 | 10.00 น. | โรงเรียนเทพศิรินทร์ พบ โรงเรียนอัสสัมชัญ | 2-4 |
261 | 14.00 น. | โรงเรียนสารวิทยา พบ โรงเรียนโพธินิมิตวิทยาคม | 2-1 |
264 | 15.00 น. | โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว พบ โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี | 5-4 |