ฟุตบอลแชมป์กีฬา7สี 2018

โปรแกรมรอบสุดท้ายฟุตบอลแชมป์กีฬา 7 สี 2018

สาย A
ทีม แข่ง ชนะ เสมอ แพ้ ผลต่าง คะแนน
ราชวินิตบางเขน 5 3 2 0 4 11
อัสสัมชัญธนบุรี 6 3 1 2 4 10
ราชวินิตบางแก้ว 6 2 3 1 4 9
กรุงเทพคริสเตียน 6 1 2 3 -4 5
สตรีวิทยา๒ 5 1 0 4 -8 3
สาย B
ทีม แข่ง ชนะ เสมอ แพ้ ผลต่าง คะแนน
สุรศักดิ์มนตรี 6 4 2 0 11 14
ธัญรัตน์ 6 4 2 0 8 14
อัสสัมชัญ 5 2 1 2 -6 7
สวนป่าเขาชะอางค์ 6 1 1 4 -3 4
สารวิทยา 5 0 0 5 -10 0
วันที่ เวลา คู่แข่งขัน สนาม ถ่ายทอดสด
รอบแบ่งกลุ่ม
(เดือนพฤศจิกายน 2561)
วันที่ 9 11:00 ธัญรัตน์ 3 - 2 สารวิทยา สนามโรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 9 14:45 สุรศักดิ์มนตรี 4 - 2 สวนป่าเขาชะอางค์ สนามโรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 13 12:15 ราชวินิตบางเขน 3 - 2 สตรีวิทยา๒ สนามโรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน
วันที่ 13 13:30 กรุงเทพคริสเตียน 4 - 2 อัสสัมชัญธนบุรี สนามโรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน
วันที่ 14 12:15 ธัญรัตน์ 5 - 1 อัสสัมชัญ สนามโรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 14 13:30 สุรศักดิ์มนตรี 5 - 1 สารวิทยา สนามโรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 15 12:15 สตรีวิทยา๒ 1 - 3 อัสสัมชัญธนบุรี สนามโรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน
วันที่ 15 13:30 กรุงเทพคริสเตียน 0 - 0 ราชวินิตบางแก้ว สนามโรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน
วันที่ 21 12:15 ราชวินิตบางเขน 3 - 3 กรุงเทพคริสเตียน สนามโรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี
วันที่ 21 13:30 อัสสัมชัญธนบุรี 3 - 3 ราชวินิตบางแก้ว สนามโรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี
วันที่ 22 12:15 สวนป่าเขาชะอางค์ 5 - 3 สารวิทยา สนามโรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 22 13:30 อัสสัมชัญ 3 - 7 สุรศักดิ์มนตรี สนามโรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 23 12:15 สตรีวิทยา๒ 1 - 3 ราชวินิตบางแก้ว สนามโรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี
วันที่ 23 13:30 ราชวินิตบางเขน 3 - 1 อัสสัมชัญธนบุรี สนามโรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี
วันที่ 28 12:15 อัสสัมชัญ 4 - 3 สวนป่าเขาชะอางค์ สนามโรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 28 13:30 สุรศักดิ์มนตรี 0 - 0 ธัญรัตน์ สนามโรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 29 12:15 ราชวินิตบางแก้ว 5 - 1 กรุงเทพคริสเตียน สนามโรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี
วันที่ 29 13:30 อัสสัมชัญธนบุรี 4 - 0 สตรีวิทยา๒ สนามโรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี
วันที่ 30 12:15 ธัญรัตน์ 3 - 2 สวนป่าเขาชะอางค์ สนามโรงเรียนสารวิทยา
วันที่ 30 13:30 สารวิทยา 0 - 1 อัสสัมชัญ สนามโรงเรียนสารวิทยา
(เดือนธันวาคม 2561)
วันที่ 6 12:15 สวนป่าเขาชะอางค์ 1 - 2 สุรศักดิ์มนตรี สนามโรงเรียนสารวิทยา
วันที่ 6 13:30 สารวิทยา 1 - 3 ธัญรัตน์ สนามโรงเรียนสารวิทยา
วันที่ 7 12:15 ราชวินิตบางเขน 1 - 1 ราชวินิตบางแก้ว สนามโรงเรียนสตรีวิทยา๒
วันที่ 7 13:30 สตรีวิทยา๒ 4 - 3 กรุงเทพคริสเตียน สนามโรงเรียนสตรีวิทยา๒
วันที่ 11 12:15 กรุงเทพคริสเตียน 2 - 3 ราชวินิตบางเขน สนามโรงเรียนราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 11 13:30 ราชวินิตบางแก้ว 2 - 4 อัสสัมชัญธนบุรี สนามโรงเรียนราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 12 12:15 สวนป่าเขาชะอางค์ 3 - 3 อัสสัมชัญ สนามโรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 12 13:30 ธัญรัตน์ 1 - 1 สุรศักดิ์มนตรี สนามโรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 13 12:15 อัสสัมชัญธนบุรี - ราชวินิตบางเขน สนามโรงเรียนราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 13 13:30 ราชวินิตบางแก้ว - สตรีวิทยา๒ สนามโรงเรียนราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 19 12:15 สุรศักดิ์มนตรี - อัสสัมชัญ สนามโรงเรียนสารวิทยา
วันที่ 19 13:30 สารวิทยา - สวนป่าเขาชะอางค์ สนามโรงเรียนสารวิทยา
วันที่ 20 12:15 อัสสัมชัญธนบุรี - กรุงเทพคริสเตียน สนามโรงเรียนราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 20 13:30 สตรีวิทยา๒ - ราชวินิตบางเขน สนามโรงเรียนราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 21 12:15 สารวิทยา - สุรศักดิ์มนตรี สนามโรงเรียนสารวิทยา
วันที่ 21 13:30 อัสสัมชัญ - ธัญรัตน์ สนามโรงเรียนสารวิทยา
วันที่ 26 12:15 สวนป่าเขาชะอางค์ - ธัญรัตน์ สนามโรงเรียนสารวิทยา
วันที่ 26 13:30 อัสสัมชัญ - สารวิทยา สนามโรงเรียนสารวิทยา
วันที่ 28 12:15 กรุงเทพคริสเตียน - สตรีวิทยา๒ สนามโรงเรียนราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 28 13:30 ราชวินิตบางแก้ว - ราชวินิตบางเขน สนามโรงเรียนราชวินิตบางแก้ว
รอบรองชนะเลิศ
(เดือนมกราคม 2562)
วันที่ 4 13:45 ชื่อทีมเข้ารอบ - ชื่อทีมเข้ารอบ สนามเทพหัสดิน
วันที่ 4 15:00 ชื่อทีมเข้ารอบ - ชื่อทีมเข้ารอบ สนามเทพหัสดิน
รอบชิงชนะเลิศ
(เดือนมกราคม 2562)
วันที่ 12 15:15 ชื่อทีมเข้าชิง - ชื่อทีมเข้าชิง สนามเทพหัสดิน

หมายเหตุ : โปรแกรมการแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง จะแจ้งให้ทราบภายหลัง

ผู้ประสานงานการแข่งขัน : อ.ปรีชาพัฒน์ โทร.089-922-2064

ผู้ประสานงานช่อง 7 สี : คุณธนากร โทร. 081-906-2309

อันดับดาวซัลโว ฟุตบอลแชมป์กีฬา 7 สี แชมเปียนคัพ 2018 (อัพเดต 11 ธ.ค.61)

# ชื่อ-นามสกุล สังกัด ประตู
1 นายพงศ์รวิช จันทวงษ์ โรงเรียนธัญรัตน์ 8
2 นายพีรพล จิตรสิงห์ โรงเรียนราชวินิตบางเขน 7
3 นายภูมินทร์ สายลูน โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี 6
3 นายผดุงเกียรติ อาจคิดการ โรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี 6
4 นายทิวา ผิวใส โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว 5
4 นายกัณตภณ คีรีแลง โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย 5