ฟุตบอลแชมป์กีฬา7HD 2019

โปรแกรมรอบสุดท้ายฟุตบอลแชมป์กีฬา 7HD แชมเปียน คัพ 2019

สาย A
ทีม แข่ง ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย ผลต่าง คะแนน
ท่าข้ามพิทยาคม 4 4 0 0 24 12 12 12
อัสสัมชัญธนบุรี 4 3 0 1 17 13 4 9
สุรศักดิ์มนตรี 4 1 1 2 16 18 -2 4
สารวิทยา 4 0 2 2 8 18 -10 2
สวนป่าเขาชะอางค์ 4 0 1 3 6 10 -4 1
สาย B
ทีม แข่ง ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย ผลต่าง คะแนน
อัสสัมชัญ 4 3 0 1 11 8 3 9
ราชวินิตบางเขน 4 2 1 1 14 7 7 7
ราชวินิตบางแก้ว 3 1 0 2 8 9 -1 3
กีฬาเทศบาลนครนครปฐม 2 1 0 1 4 8 -4 3
อัสสัมชัญศรีราชา 3 0 1 2 8 13 -5 1

อันดับดาวซัลโวฟุตบอลแชมป์กีฬา 7HD แชมเปียน คัพ 2019 (อัปเดต 20 พ.ย. 2562)

# ชื่อ-นามสกุล สังกัด ประตู
1 นายธีรศักดิ์ เผยพิมาย โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี 7
2 นายอลงกรณ์ ทองเกลี้ยง โรงเรียนราชวินิตบางเขน 6
3 นายวรากร ทองใบ โรงเรียนท่าข้ามพิทยาคม 5
3 นายกิตติพงษ์ สุระ โรงเรียนอัสสัมชัญ 5
3 นายชิษณุพงษ์ โชติ โรงเรียนท่าข้ามพิทยาคม 5
3 นายญาณทัศน์ วรรณทอง โรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี 5
วันที่ เวลา คู่แข่งขัน สนาม ถ่ายทอดสด
รอบแบ่งกลุ่ม
(เดือนพฤศจิกายน 2562)
วันที่ 5 12:15 สวนป่าเขาชะอางค์ 1 - 1 สารวิทยา สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 5 13:30 สุรศักดิ์มนตรี 5 - 6 อัสสัมชัญธนบุรี สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 6 12:15 ราชวินิตบางเขน 3 - 3 อัสสัมชัญศรีราชา ราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 6 13:30 ราชวินิตบางแก้ว 1 - 3 อัสสัมชัญ ราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 7 12:15 สุรศักดิ์มนตรี 4 - 4 สารวิทยา อัสสัมชัญธนบุรี
วันที่ 7 13:30 อัสสัมชัญธนบุรี 2 - 0 สวนป่าเขาชะอางค์ อัสสัมชัญธนบุรี
วันที่ 11 12:15 กีฬาเทศบาลนครนครปฐม 1 - 6 ราชวินิตบางเขน สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 11 13:30 สวนป่าเขาชะอางค์ 1 - 2 สุรศักดิ์มนตรี สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 12 12:15 อัสสัมชัญธนบุรี 2 - 6 ท่าข้ามพิทยาคม อัสสัมชัญศรีราชา
วันที่ 12 13:30 อัสสัมชัญศรีราชา 2 - 5 อัสสัมชัญ อัสสัมชัญศรีราชา
วันที่ 14 12:15 ท่าข้ามพิทยาคม 6 - 1 สารวิทยา ราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 14 13:30 ราชวินิตบางแก้ว 2 - 3 กีฬาเทศบาลนครนครปฐม ราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 19 12:15 ราชวินิตบางเขน 4 - 1 อัสสัมชัญ ท่าข้ามพิทยาคม
วันที่ 19 13:30 ท่าข้ามพิทยาคม 5 - 4 สวนป่าเขาชะอางค์ ท่าข้ามพิทยาคม
วันที่ 20 12:15 อัสสัมชัญศรีราชา 3 - 5 ราชวินิตบางแก้ว อัสสัมชัญธนบุรี
วันที่ 20 13:30 อัสสัมชัญธนบุรี 7 - 2 สารวิทยา อัสสัมชัญธนบุรี
วันที่ 21 12:15 ท่าข้ามพิทยาคม 7 - 5 สุรศักดิ์มนตรี อัสสัมชัญ
วันที่ 21 13:30 อัสสัมชัญ 2 - 1 ราชวินิตบางเขน อัสสัมชัญ
วันที่ 26 12:15 สวนป่าเขาชะอางค์ - อัสสัมชัญธนบุรี อัสสัมชัญศรีราชา
วันที่ 26 13:30 อัสสัมชัญศรีราชา - กีฬาเทศบาลนครนครปฐม อัสสัมชัญศรีราชา
วันที่ 27 12:15 สารวิทยา - ท่าข้ามพิทยาคม ราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 27 13:30 อัสสัมชัญ - ราชวินิตบางแก้ว ราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 28 12:15 ราชวินิตบางเขน - กีฬาเทศบาลนครนครปฐม สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 28 13:30 สุรศักดิ์มนตรี - สวนป่าเขาชะอางค์ สุรศักดิ์มนตรี
(เดือนธันวาคม 2562)
วันที่ 3 12:15 สารวิทยา - สุรศักดิ์มนตรี ราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 3 13:30 ราชวินิตบางแก้ว - ราชวินิตบางเขน ราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 4 12:15 ท่าข้ามพิทยาคม - อัสสัมชัญธนบุรี อัสสัมชัญ
วันที่ 4 13:30 อัสสัมชัญ - อัสสัมชัญศรีราชา อัสสัมชัญ
วันที่ 11 12:15 อัสสัมชัญศรีราชา - ราชวินิตบางเขน อัสสัมชัญธนบุรี
วันที่ 11 13:30 อัสสัมชัญธนบุรี - สุรศักดิ์มนตรี อัสสัมชัญธนบุรี
วันที่ 12 12:15 กีฬาเทศบาลนครนครปฐม - ราชวินิตบางแก้ว สารวิทยา
วันที่ 12 13:30 สารวิทยา - สวนป่าเขาชะอางค์ สารวิทยา
วันที่ 16 12:15 อัสสัมชัญ - กีฬาเทศบาลนครนครปฐม สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 16 13:30 สุรศักดิ์มนตรี - ท่าข้ามพิทยาคม สุรศักดิ์มนตรี
วันที่ 17 12:15 สารวิทยา - อัสสัมชัญธนบุรี ราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 17 13:30 ราชวินิตบางแก้ว - อัสสัมชัญศรีราชา ราชวินิตบางแก้ว
วันที่ 19 12:15 ราชวินิตบางเขน - ราชวินิตบางแก้ว กีฬาเทศบาลนครนครปฐม
วันที่ 19 13:30 กีฬาเทศบาลนครนครปฐม - อัสสัมชัญศรีราชา กีฬาเทศบาลนครนครปฐม
วันที่ 24 12:15 กีฬาเทศบาลนครนครปฐม - อัสสัมชัญ ท่าข้ามพิทยาคม
วันที่ 24 13:30 สวนป่าเขาชะอางค์ - ท่าข้ามพิทยาคม ท่าข้ามพิทยาคม
รอบรองชนะเลิศ
(เดือนธันวาคม 2562)
วันที่ 26 13:30 - - -
วันที่ 26 14:45 - - -
รอบชิงชนะเลิศ
(เดือนมกราคม 2563)
วันที่ 6 13:45
-
-
-

หมายเหตุ : โปรแกรมการแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง จะแจ้งให้ทราบภายหลัง

ผู้ประสานงานการแข่งขัน : อ.ปรีชาพัฒน์ โทร.089-922-2064

ผู้ประสานงานช่อง 7 สี : คุณธนากร โทร. 081-906-2309